Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali hii inawajibika kwa nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RUV ACTVIST., Feb 2, 2012.

  1. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    [h=6]wagonjwa wametoswa, madent walisoma vijini wametoswa, wanafunzi vyuo vikuu wametoswa,wafanyakazi wa serikali wametoswa , wananchi wa kawida wametoswa,sasa hii ni serikali ya nani? Bado mtaipa kula 2015?[/h]
     
  2. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado mtaipa kula 2015?
     
  3. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali inawajibika kwako ukiwa mwananchi.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Broda, unataka nchi isitawalike?
    Unataka kumwaga damu?
    Wewe si mwenzetu!
    Hujui tuna Mchakato na mipango endelevu ya Mkurabita?
     
  5. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    inawajibika kwa ccm, kula itapata ila kura hapana
     
  6. D

    Deo JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Kwa mafisadi. Wengi wa wenye vyeo ni mafisadi. Ona jinsi mambo ya Balandina yalivyowekwa humu.

    Lakini kwa vyote nani anatender ya kutuletea haya madawa yenye asilimia 10% tu ya kemikali zinazotibu?
     
Loading...