Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali hii imepatikana vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ciphertext, Apr 22, 2012.

  1. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba nishirikiane nanyi katika kutafakari jambo hili. Imeandikwa heshimu na kutii mamlaka zilizopo duniani kwani zimewekwa na Mungu. Binafsi nimekuwa naona sio sahihi kuchukulia usemi kuwa ni wa kweli ukitazama yanayoendelea hapa kwetu Tanzania.
    Mambo yanayofanywa na viongozi yanaashiria kuwa hawana hofu ya Mungu na wanafanya wanavyoweza kana kwamba hawaongozi binadam wenzao. Je ni kweli Serikali hii inabaraka za Mungu? Kama sivyo imepatikana vipi?


    Nawasilisha.
     
Loading...