Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali haiwajali wazanzibar?!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rogers26tz, Jul 22, 2012.

  1. r

    rogers26tz Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Inasikitisha sana.....
    Eti watu binafsi wamejitolea kuendelea kuopoa maiti za waliozama na Mv SKAGIT huko Z'Bar (japo Serikali imesusa kuendelea na zoezi hilo)... na leo zimepatikana maiti tano. Na wamekiri kuwa kuna maiti nyingine nyingi tu zimenasa kule chini.
    Cha ajabu ni kuwa serikali imegoma ''kuwasaidia'' mafuta ya kuendesha boti zao ili hawa waliojitolea waendelee na zoezi hili....
    Hivi Wananchi ambao hawajapata miili ya ndugu zao watakuwa na sababu gani ya kuipenda serikali yao?!!!
    Source;ITV Habari
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali ipi? ya Tanganyika au Zanzibar?
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ....ya CCM.
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wakianza uamsho kujilipua kisiwa kitabaki magofu
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    serikali ya mapinduzi ya zanzibar au ipi?????
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wao wanalipua makanisa tu, wakimaliza huko wanaingia ya dar
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo 'sirikali'
    ya ccm!
     
  8. J

    JokaKuu Platinum Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..mbona UMEME mnapewa BURE?

    ..juzi Dr.Bilali kapewa bilion 32 kwa ajili ya maendeleo ya ZNZ.

    ..hizo zinaweza kujenga shule 15 za sekondari, fully equiped.
     
  9. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kwa nini mafuta ya kuchomea makanisa wasiyaweke kwenye boti wakawatafuta hao wachomaji walio fia majini
     
  10. Collins

    Collins Senior Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ¿ɯɔɔ ɐʎ !Ⴈɐʞ!ɹәs opɐq ɐәɯәƃɐʇɐuɯ әʎu
     
  11. r

    rogers26tz Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mi sioni tofauti ya serikali... Iwe ya Muungano au SMZ....Kinaongoza Chama kilekile pande zote mbili! Japokuwa kwa mtazamo wangu Serikali ya Muungano ndo inawajibika zaidi katika masuala ya usalama wa raia!
     
  12. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kutoa maiti baada ya boti kuzama SIO wizara ya mambo ya ndani, HILO NI JANGA liko chini ya makamu wa pili wa Rais, ndio maana hata rambi rambi zinafika kwake, haziji kwenye wizara ya mambo ya ndani na kutawanywa, zinaenda kwake moja kwa moja, kilichofanyika kuwaona polisi siku ya kwanza ilikuwa ni dharura tu.SERIKALI YA ZNZ NDIO INAWAJIBIKA KATIKA HILO ,hata boti yenyewe haina usajili tanzania , ina usajili znz.
     
  13. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hilo zigo lao wazenj, wahangaike nalo.
     
Loading...