Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali haina hela za Kuajiri????? !!!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MPadmire, Jun 26, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Inawezekana yanayosemwa ni kweli kuhusu serikali kukosa hela. Kila dalili zipo, kwa mfano Wakuu wa mikoa na wilaya bado kuteuliwa, Nafasi za kazi zilizotangazwa miezi kama 6 iliyopita bado kuitwa kwa usaili (interview)

    http://www.dsm.go.tz/kurasa/habari_nyingine/T_Kazi.pdf

    utumishi.go.tz
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    za kulipa tu mishahara hazipo, sijui za kuajiri watazipata wapi?
     
  3. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Sio kulia bali machozi na kufa njaa kwa graduates. Nguvu kazi ya Tanzania inapotea.

    Wabunge wana ulafi wa Posho, ambazo hizo hela wangeokoa kama CDM Wanavyopendekeza ili angalau vijana waajiriwe.

    Nasikia eti TUCTA wamefungua kesi mahakamani kuishitaki serikali. serikali ilidanganya kuwa sekta binafsi wameongezwa mshahara kwa asilimia mia.

    makampuni binafsi ndo wanachangia chama la magamba hela za kampeni.

    Hivyo makampuni binafsi wanatumia nafasi hiyo kuwanyonya watanzania.

    Pia inakuaje kuwe na mfumuko wa bei halafu mshahara ubaki pale pale.

    Bidhaa za viwandani zitapandaje bei bila kipato cha wazalishaji kuongezwa??

    Bidhaa za viwandani zimepanda bei kwa hiyo kiwanda kimepata zaidi na hivyo wafanyakazi walipwe zaidi.

    Jamani wachumi saidieni hapa.
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Nijuavyo mi ni kuwa ,tofauti na ualimu na udaktari,hamna ajira mpya itakayotolewa,na wakitoa ni gheresha hamna kuajiriwa mwaka huu. Ni habari kutoka ktk siri za wizara mojawapo ya nchi.
     
Loading...