Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali haiamini uchawi,je viongozi wake wanaamini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paradisian, Apr 17, 2012.

  1. P

    Paradisian Senior Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Hii mwaionaje wakuu sababu kuna kesi nying zinatokea huku kwetu ktk kijiji cha ntuchi mkoan Rukwa watu wamekuwa wakishikana uchawi na kuchukua hatua stahiki lakini serikal inaingilia kati na kudai kuwa hakuna uchawi,je tutafika ikiwa serikali ndo sisi wananchi?
     
Loading...