Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali dhaifu, sukari na machozi ya Pinda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Paul Kijoka, Sep 24, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nadhani tumechoka kusikia kila siku serikali ikilia na kufanya usanii ila tusichoke kupiga kelele
    hasa kwakuwa kulia lia kwa serikali ya JK kumetufanya tuzoee na kamini kuwa tunahitaji kumwonea huruma.

    Sasa Pinda anajifnaya kusema kauli ya kisanii ili watu wa mwone ameamka kuhusu sukari pale anaposema ikiwa sukari itaendelea kuuzwa kwa magendo serikali itaingilia kati au italiamru JWT kuingilia kati.

    Sasa linaloonesha usanii wa hali ya juu, ni pale serikali inapouza sukali kwa sh. 1900? sasa tuseme serikali imajigeuza mfanyabiashara au inajiunga na kundi husika kuendeleza uzembe?

    Kama imeamua kuuza sukali kwa bei hiyo je nafuu iko wapi?

    Nadhani JK anatakiwa ajue kuwa wkt anaingia madarakani sukari ilikuwa KG 1 kwa 500/
     
Loading...