Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali dhaifu na baba muovu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msendekwa, Jun 23, 2012.

  1. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "Ni nani miongoni mwenu ambaye mwanae akiomba samaki atampa nyoka?
    Au akiomba yai atampa nge?
    Hata ninyi mlio waovu huwapa watoto wenu vipawa vyema"
    ~ Yesu.
    Najaribu kutafakari, imekuwaje serikali ilipoombwa na madaktari kuweka posho ya mazingira magumu, hatarishi, usafiri, badala ya kuwapa, ikadai kuongeza posho ya postmortem ambayo haikuombwa, au hicho ndo kipawa chema ilichokiona?
    Na imefanya hivyo ikijua wazi kuwa postmortem hazifanywi na kila daktari na wala si shughuli ya kila siku?
    Hv imeshindwa ht kuiga mfano wa baba muovu kwa kuwasikiliza madaktari na hivyo kuwaokoa watoto wake(wananchi ilioingia nao mkataba wa kuwahudumia kwa njia ya kura)!
    Ht Farao na uovu wake, alijua kuwapigania wamisri, ht ikibidi kwa kuwatesa waisrael,
    lkn yetu sivyo, au kwa vile Farao hakuwa dhaifu?
     
  2. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapa madokta waombe vifo vya kuhitaji postmortem viwe vingi ili watoke
     
  3. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani hilo ndo la maana kwao kufanya.
    Au wasababishe vifo tata kwa taaluma zao bila kuacha ushahidi wa kujiweka hatiani, kisha wavichunguze na kulamba posho.
     
Loading...