Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali dhaifu huyumbishwa na wenye mali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, Jun 23, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimesikitishwa na jinsi serikali yetu inavyowababaikia wawekezaji kiasi cha kufikia kuwaua raia wake ili kuwafurahisha wawekezaji wa kigeni. Leo kweny gazeti la Mwananchi kuna habari kuwa wawekezaji wa Twiga Cement wanatishia kuondoka endapo wananchi hawatafukuzwa kwenye shamba ambalo kampuni hiyo inasema ni lake!

    Kwa akili ya kawaida uamuzi wa kufunga biashara kubwa kama ya Twiga Cement ni mgumu na unaweza kufanyika pale tu ambapo hakuna namna, ile ni biashara ambayo una uhakika wa soko, una miundombinu ambayo ipo tayari na inafanya kazi..

    Mtu yeyote anayetishia kufunga kiwanda kile eti kushinikiza watu kufukuzwa kwenye eneo lake ni wa kupuuzwa, hawezi kufanya hivyo. Ni aibu kwa serikali yetu kuyumbishwa na vitisho vyo kitoto namna hii na kupoteza muda kufikilia kuwa wanaweza kufunga kile kiwanda, wakiamua kufunga na wafunge!
     
  2. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tukiwa na maafisa mipango miji,maafisa Ardhi na wapima wengi matatizo ya Ardhi nchi hii yatapungua kama sio kuisha kabisa.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    nimepita hapa.
     
Loading...