Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SERIKALI dawa ya MIGOMO hii hapa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by varavara, Jul 1, 2012.

  1. varavara

    varavara Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwa faida ya wananchi,serikali inatakiwa kujifunza namna ya kuepuka kutokea kwa migomo: chanzo chanzo cha migomo nini? serikali lazima ijue chanzo cha tatizo na kulitatua mapema sana(kinga ni bora kuliko tiba):matokeo ya tatizo(migomo) serikali inaangalia zaidi matokeo ya tatizo badala ya kutafuta chanzo na kutafutia ufumbuzi mapema kuepusha mtafaruku.NB: watanzania sasa wanaelewa,wanaelimika,wanafuatilia mienendo ya serikali kwa hiyo SERIKALI ya CCM kwa sasa inaugua mahututi, mpaka 2015 itakufa kabisa!
     
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    wakae kwenye mazungumzo watatue na mgomo uishe,wasitunishiane misuri,wanaoumia ni rahia masikin
     
  3. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo kama serikali ikigundua tatizo la wafanyakazi wake ni mishahara midogo, iwajaze mipesa mapema kabla hawajagoma. Lakini utashangaa pamoja na kugundua tatizo ni mishahara midogo, lakini serikali imekataa kuwajaza mipesa madaktari ili wasiendelee kugoma. Au hii serikali inapenda migomo?
     
  4. D

    Doctorbeat Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For Sure.
     
  5. majany

    majany JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hapa burundi tu dr analipwa USD 1,500.....hv huyu wa tz tungempa gross ya 2million,isingewezekana??
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tumezoea kuzima moto sana.ukifuatilia utagundua chanzo cha mgomo huu wa madaktari kimekuwa ni kilekile miaka yote na mbinu za serikali ni kuahirisha tatizo.
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mtowa mada mi wasiwasi wangu pengine hata 2015 wasifike wanaweza kufa hapa katikati kabla ya 2015 guvu ya uma ikawatoa
     
Loading...