Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali bomu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Comi, May 21, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Kila leo sijapata jibu na sidhani kama nitapata jibu,gharama za maisha yanazidi kupanda kila kukicha.

    Hivi wananchi wenzangu ni haki kuuziwa nguzo ya umeme shilingi 1.5 milion na huna haki nayo,je kuna sababu iliyoifanya serikali ya tanzania kubinafsisha shamba la nguzo,mda huu tukihitaji nguzo tunaaziza kutokea kenya je! hii ni haki?matunda tunalima sisi yanaenda kusindikwa kenya na kurudishwa huku je kauli mbiu ya kilimo kwanza imedhamiria kumwunua mkulima wa tanzania?kiwanda cha tanalec kimepewa mkenya sie hatuna uwezo wa kutengeneza tena transforma hadi tuagize toka kenya je ajira milioni zimepatikana au zimepotea?sera ya ubinafsishaji inaleta mafanikio kwa watanzania au la, je viongozi wa serikali wanautendaji uliotukuka au la? Je tanzania ya wananchi milioni 50 haiwahusu hawa viongozi?
     
Loading...