Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

serikali bado inatathmini idadi ya hospitali zilizogoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Mar 8, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kuna zoezi linaendelea la wakuu wa mikoa kutakiwa kutoa taarifa juu ya hali ya mgomo nchini.kuna maeneo ambayo yanaripoti hakuna mgomo lakini uhalisia hauko hivyo.wakuu hawa wa mikoa hawatoi takwimu sahihi hivyo nawashauri wapeleke takwimu sahihi
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huu ndio ukweli
     
Loading...