Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali acheni siasa, toeni huduma kwa jamii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamundu, Aug 21, 2011.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Serikali yetu ya Tanzania imekuwa kwenye siasa nyingi wakati watu wanamatatizo ya mafuta, maji na umeme.

    Serikali imechaguliwa kutatua haya matatizo badala yake serikali imekuwa ikipoteza muda mrefu kufuatilia masuala ya siasa na kushindana maneno na Vyama vya upinzani kucha kutwa.

    Nchi yetu kwa sasa ipo pabaya na serikali ipunguze siasa na inatakiwa kuimarisha mahitaji ya watu. Watanzania hawahitaji vitu vingi lakini barabara, umeme, maji, na mafuta watu binafsi hawawezi kutatua haya matatizo!

    Serikali inatakiwa iangalie policy vizuri na itatue haya matatizo haraka kwani nchi sasa haina hope kabisa. Acheni kelele za kulaumu wapinzani wakati vitu vichache muhimu kwa maisha ya kila siku havipo Rwanda inakuaaje wana huduma zaidi yetu wakati ni nchi ndogo haina gas wala bandari!

    Serikali acheni porojo na fanyeni kazi bila ubinafsi kabla hamjaleta vita Tanzania.
     
  2. Researcher

    Researcher Senior Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inabidi ufafanue unamaanisha nini by serikali ta Tanzania mkuu..maana ndani ya serikali kuna viongozi wa chama tawala waliopewa ridhaa na wananchi kuipa mwongozo serikali, hao ni wanasiasa na siasa ni sehemu ya majukumu yao. Ila pia serikali inahusisha watumishi wa umma ambao wameajiriwa na wanalipwa mishahara (na posho anyway) kujenga nchi, siasa kwao ni uanachama na hawapaswi kufanya siasa.

    Ila pia tafsiri yako ya siasa inazungumzia siasa mbovu na za ulaghai zisizo na tija au maendeleo. Literally siasa zinapaswa kuwa mhimili wa maendeleo kwa maana ya utengenezaji wa sera nzuri na usimamizi madhubuti katika kuzitekeleza..
     
  3. damtu2

    damtu2 Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    niko pamoja nawe kwa hilo ila tatizo sio serikali tu ila pia wananchi wanaendekeza sana siasa na kutupiana vijembe badala ya kutaka kujiimarisha.
     
Loading...