Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by falesy, Oct 29, 2012.

  1. f

    falesy Senior Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2006
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Assume umepewa jukumu la kupanga serikali ya Tanzania 2015
    1. Baraza la mawaziri litakuwa na Wizara Ngapi?
    2. Je utaendelea kutumia NAIBU WAZIRI?
    3. Wizara ya Fedha itaendelea kuwa Fedha na Ucchumi au ya uchumi utaiunda upya?
    4. Waziri Mkuu atakuwa bado msemaji au mtendaji?

    Nadhani wengi akili zimechoka, KARIBUNI BASI
     
Loading...