Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikal yarudisha Hadhi ya Mtihan wa Kidato cha II

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bajabiri, Jan 11, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hatimae serikali imeamua kuupa hadh mtian wa kidato cha pili,ambapo kwa kuanzia mwaka huu watakaofanya mtihan endapo watafel watakariri DARASA,kiwango cha ufaulu ni alama 30.
    Sosi:clouds Tv
     
Loading...