Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

serikai inashida gani na magari ya wakili Mwale

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arusha Leo, Jun 21, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahakama ya hakimu mkazi Arusha ilitoa amri ya kurejeshewa magari saba ya kifahari ya wakili maarufu nchini,Median Mwale, lakini serikali kupitia wakili wake Fredrick Manyanda na Neema Ringo wamekataa kukabidhiwa magari hayo,wanaajenda gani ya siri.kwanini wanaingilia uhuru wa mahakama ?
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    wacha uchunguzi ufanyike..... tumechoka na majambazi yanayotumaliza kwa mgongo wa uanasheria
     
Loading...