Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serie A:AC Milan yaona mwezi,Cavani ajiwekea rekodi...

Discussion in 'Sports' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 27, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Mabao mawili ya Shaarawy yalitosha kuipa ushindi wa pili AC Milan dhidi ya Cagliari. Ni ushindi wa pili wa msimu huu kwa mechi tano. Sasa Milan yashika nafasi ya kumi. Wakati huohuo,mshambuliaji wa Napoli Edinson Cavani amefikisha mabao 99 pale alipofunga mabao matatu jana na kuipa timu yake ushindi wa 3-0 dhidi ya Lazio....
     
  2. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,454
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    napoli wamemfunga SS Lazio Roma na si Parma.
    Mabao matatu ambayo ni Dry nikimaanisha hakuna bao la Penati yamefungwa na Edinson Cavani....

    Karibu tena.
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Ni kweli. Na Cavani alikosa penati kuelekea bao la nne...
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    we kama sio shabiki wa arsenal, yanga au madrid make ndo hawategemeagi penart ili washinde,. Wapinzani wao sasa daa penati kwao kama desturi
     
Loading...