Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serial a: Juventus 4 parma 0

Discussion in 'Sports' started by mchakachuaji, Sep 11, 2011.

  1. m

    mchakachuaji Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serial a: Juventus 4 parma 0
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    swafi sana juve hope mwaka huu tutabeba kombe
     
  3. T

    The Priest JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    So what?
     
  4. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hili si jukwaa la kutafuta mume.....umekosea jukwaa!
     
  5. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tunarudisha heshima yetu....andrea pirlo katisha sana katika hili game!asante milan kwa bunduki hii!msimu huu kombe ni la bianconeri!hamna milan wala inter mtemi wa serie A tumerudi.......
     
  6. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Welcome back Juventus
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    juve bila Luciano Moggi itaweza kunoga kweli?
     
Loading...