Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serengeti freight inafanya nini uk

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by andrews, May 25, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NINAOMBA WANA JAMII WNIELEZE KWA UNDANI HII KAMPUNI INJIHUSISHA NA BIASHARA GANI MAANA INAONEKA KUNA WATU WENGI WAMEKAMATWA AIRPOTRT YA UK WAKIHUSISHWA NAO:ballchain:
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    We ndo twambie
     
  3. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nachojua mimi inahusika na usafirishaji wa mizigo toka Uk kuja Tanzania,kuhusu kukamatwa kwa Watanzania wengi airport wakihusishwa na kampuni hiyo labda ufafanue zaidi wanakamatwa wakiwa wanaingia au wanatoka?
     
  4. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Umeleta topic ili iweje kama hauna maelezo zaidi? Wana website google usome.
     
  5. a

    andrews JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KUNA MRUNDI MUSA ALIKAMATWA AKIWA NA UNGA NASIKIA NI WA SERENGETI:hatari:
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    jamaa mmoja wapo ni muuza unga muda mrefu.
    Mzigo uliwahi kumpasukia tumboni ugiriki,ana bahati kuwahishwa hospital.
    Na alifungwa kwa muda ugiriki,baadaye alipata msamaha kwa kua alikuwa na mshono mkubwa sana tumboni.
    Akarudishwa Uk ambapo ana urai wa huko( urai halisi ni mpemba)
     
Loading...