Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serengeti breweries

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nyendo, Nov 25, 2011.

  1. n

    nyendo Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hallo wanajamvi sisi ni vijana wa wilaya ya Ngara mkoani Kagera tunaomba yeyote mwenye kuweza kutupa contacts za meneja uhusiano wa serengeti breweries kwa jina la Teddy Mapunda ili tuweze kumwandikia kumuomba ufadhili wa tamasha letu la vijana hapa Ngara kwa ajili ya kuhamasishana mambo yanayotukabili vijana. Tutashukuru wanajamii.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ingia kwenye mtandao wao sawa mkuu..
     
  3. C

    Chigoto Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Ingieni kwa web site yao itakuwa ndio njia rahisi ya kupata contact zao na hata ukipata za land line unatakiwa kupiga na kusema shida yako then watakudirect kwa wahusika.
     
  4. n

    nyendo Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumejaribu web yao ya eabl lakini tunashindwa kupata ipo so loaded na network ya hapa kwetu in shida sana ndo maana tunaomba walio kwenye fastest net watusaidie bandugu.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Teddy Mapunda yuko TBL na sio serengeti breweries. Tafuteni tz business directory mtapata hiyo kitu. Otherwise ni-pm baada ya masaa 3 unikumbushe nikupe namba ya ofisi ya tbl na serengeti.
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu ondoa shaka kesho niko day shift hapa serengeti breweries mwanza,nitacheki kwenye switchboard ya sbl nichukue conts zeni nitaweka hapa jamvini
     
  7. n

    nyendo Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lugha za kiforum wengine tabu hata sijui maana ya pm ila najua ukipata wasaa utasaidia na ndugu yangu wa mwanza serengeti brewer nakushukuru wacha nivute subira.
     
  8. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    acha kupotosha teddy mapunda yupo serengeti na majuzi tu alikuwa anatangaza vijana waliopata ufadhiri wa serengeti kwa vyuo vikuu kama kuhama labda amehamia leo huko tbl
     
  9. GASTON

    GASTON Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    P M ni private msg, so unaeza ukamtumia msg akakupa hayo maelezo,
     
Loading...