Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serengeti Beer yapenyeza Barza la Wawakilishi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mluga, Dec 7, 2011.

  1. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa zenji walikataa katu katu kampuni za beer kuzamini ligi ya Zanzibar, sasa leo Serengeti Beer wamedhamini pambano la mpira kati ya Wabunge na Wawakilishi kwa Mil 65, yaani mechi ya siku moja tu? na ni hawa hawa walikataa timu za Zanzibar zisifaidike na usdamini huu. sasa leo wawakilishi wamesahau haya maa wanataka pesa. Kweli Zenji kuna viongozi
     

    Attached Files:

  2. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani sisi wazenji hatumii pombe. Yakheeeee!!
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]

    Hapo ndipo uone unafiki wa viongozi wa zenji hata swala la muungano wanalishabikia wakiwa ndani ya bunge tu.
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hawa niwa nafiki kwelikweli wanang'ata na kupuliza
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wakiwa bara wanalala kwa bar...! hovyooo
     
  6. m

    matawi JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwisha habari yao
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Waacheni wajiburudishe Ki Bara wakivuka maji wanakwenda kwa swala tano, full kuigiza hahahahaha
     
Loading...