Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serengeti beer and Mlima Kilimanjaro na bia ya Kili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Soulbrother, Dec 4, 2009.

  1. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I appreciate Serengeti na idea yao ya kudhamini watu 14 kupanda Mlima Kili ili kusaidia yatima haswa wakati huu wa msimu wa sikukuu ila I feel its a cheap take on Kili beer's idea ya mwezi uliopita ya kupandisha bendera ya taifa juu ya mlima huo huo. I mean tuna vipaji and creativity, why not come up with something different for the cause.

    Hebu nipeni maoni yenu kuhusu swala hili
     
  2. m

    msabato masalia Senior Member

    #2
    Dec 4, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Simba na Yanga............au marketing manager kafulia......shule yake ya simbi period.:)
     
Loading...