Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serengeti art group Lahamia CHADEMA-Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nanyaro Ephata, Aug 24, 2012.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Kundi maarufu la sanaa la Serengeti Art group la Arusha limehamia CHADEMA.Awali kundi hili lilikuwa chini ya ccm,lina jumla ya wanakikundi 49,ambao kati yao 40 watu wazima wanachama wa ccm,na 9 ni chini ya miak 18.Sasa kundi hili litahamashisha mabadiliko(M4C),kupitia sanaa mkoa wa Arusha
    Sambamba nao wanachama 90 wa ccm wamerudisha kadi na kujiunga CHADEMA,wamepokelewa na Mwenyekiti wa Mkoa Samson Mwigamba,akiwa pamoja na viongozi wengine wa Mkoa,Katibu Amani Golugwa,Mwenyekiti BAWACHA Cecy Ndossi na Mwenyekiti BAVICHA mkoa
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nanyaro,
    Eleza vizuri, hao wanachama wengine 90 wamehamia lini na wapi, na uweke picha.
    Tunataka taarifa ambazo mtu akitaka kuchallenge awe huru na isiwe ni jambo la ubabaishaji.
     
  3. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu ni mwanzo tu, lazima tuheshimiane kufikia 2015.
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ashukuriwe Mungu kwa kila jambo, ukombozi wa taifa kutoka kwa hawa wakoloni weusi umewadia.
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Waambie huku hatuna malipo baada ya kazi wala usafiri.tupo msituni kila mmoja na njia yake afu tunakutana mbele.
     
  6. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Picha tafadhali. Source?
     
  7. m

    mamajack JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    limekugusaaaa!lol!!!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We u mgeni hapa uyahudini!
     
  9. m

    mamajack JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aka!mwenzio wala si mgeni na wala si myahudi.unahamaki sana ukisikia wamerudisha kadi,wakati nape mwenyewe wala hana huo mda wa kushangaa maana anajua haya yatatokea.
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Duuuuuuuuuuuh! Kweli huu ni upepo tu utapita au kimbunga?
     
  11. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kumbe TANU ILIKUWA KIUMBE HAI.
    ILIOANA NA ASP WAKAMPATA MTOTO CCM NAYE AKAZAA WATOTO SASA NASIKIA MUDA WAKE WA KUFA UMEFIKA. KIFO HAKINA HURUMA.
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ashukuriwe Mungu
     
  13. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    upepo mkali wa M4C ni hatari kwa magamba
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Jina la Bwana Yesu libarikiwe. Na hapo 2015 mambo yatawaka.CDM endeleeni kujiandaa na hakikisha kuanzia sasa mnaandaa laptop za kutosha na wasimamizi wenu wa kupokea matokea kila jimbo la uchaguzi Tanzania. Nina hakika wako watu watajitolea kufanya kazi hii ili kila mwakilishi wenu katika kituo anatuma majibu kwa sms na nyie mnaingiza tu excel. Nina imani Mh. Mnyika ile team yake itawapa elimu jinsi ya kufanya majumuisho faster. Kampeni CDM kwa busara hadi vijijiji ndani kabisa fanyeni. Na sisi tulio na ndugu vijijiji tuwajenge kisaikolojia wafanye mabadiliko. Nina hakika nikiwaambia ndugu zangu kabisa wafanya jambo kwa niaba yangu watafanya. Let us use every possible ways to clear the mess.
     
  15. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu hawa jamaa watachuana na captern comba kwenye campen 2105

    ngoja nigoje kibao watacho2nga cha cdm
     
Loading...