Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serekali yetu inasikitisha sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nahavache, Feb 2, 2012.

  1. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuliambiwa na serekali yetu kuwa ni sikivu, lakini madakitari wamegoma serekali inatoa vitisho. Ni kweli JK ambaye alituthibitishia kuwa serekali yake ni sikivu hatambui habari ya huu mgomo?

    Siamini. Pinda, unataka uwapeleke madakitari kazini wakiwa na kwenye low mood kwa kuwalazimisha? Pinda, Spika wanapotofautiana na ikulu kuhusu posho za wabunge, ina mana raisi hakuwasiliana na wenzake kuhusu posho?

    Kama kweli JK hajaidhinisha nyongeza ya posho ambazo tayari Spika amesema kuwa zishaanza kulipwa, basi hawa jamaa hawawasiliani. Ukikumbuka suala la Jairo, suala la Richmond, na mengine mengi ambayo wakuu wanatoa matamko yanayotofautiana, Jeshi la polisi lina ushahidi wa ugonjwa wa Mwakyembe lakini Waziri mwenye dhamana ya mambo ya ndani hajui, hii serikali inasikitisha.

    Kila mtu pale anafanya lake. Waondoke haraka kwa sababu nina wasiwasi watatuachia hata viti vilivyochakaa. Hawako pamoja, wanadhalilishana tu. hakuna uongozi
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wabunge wamenza kozi ya udaktari wa mtindo wa maji mafupi. wakitoka Bungeni Mahospitalini. Ila mimi sitaenda huko.
     
Loading...