Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serekali ya kihuni: DAWASCO kutoza fees kwa watu waliochimba visima vya maji kwao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Apr 15, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Binafsi huwa sipendi mambo ya kuitukana serikali na wanasiasa lakini katika hali ya uchumi ilivyosasa kuna mpango kambambe ushapitishwa na HARUNA MASEBU na wenzake kuwa kila aliyechimba kisima cha maji nyumbani kwake atatozwa fees

    This is unfair na nadhani its about time tukaanzisha petition online, facebook na kufanya kampeni za kimataifa kulipinga hili kwa nguvu zote.

    Hwa watu juzi wamespend zaidi ya bilioni 90 kwenye sherehe za uhuru leo wanataka kuwanyanyasa wananchi wa kipato cha chini kunywa maji

    Pia ninategemea waziri kivuli na viongozi wa upinzani kulibebea bango hili to the end.
     
  2. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...nasubiri aje mtu hapa kwangu ...Hata TV yangu ikitumika kuniletea habari hiyo ntaichukulia hatua stahiki. Ebo!!
    Yaani ushindwe kuniletea maji, nihangaike kivyangu, halafu eti nini?
     
  3. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,619
    Likes Received: 1,497
    Trophy Points: 280
    Mh! Kama ni kweli basi hii kali. Labda kwa waliochimba visima kwa madhumuni ya kufanya biashara hao wanatakiwa kulipa kodi kama wafanyabiashara wengine. Lakini kama ni kwa ajili ya matumizi binafsi baada ya DAWASCO hao hao kushindwa kutoa huduma walizotakiwa kuzitoa then hii haiingii akilini asilani. Je, kuna sheria inayohalalisha hayo?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Hawa Dawasco mbona hawana akili,maji yenyewe hakuna kama wanataka wasambaze maji nchi nzima na yawe yanatoka 24hrs kama hawawezi acha tuchimbe wenyewe bwana!!
     
  5. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    hawawezi kuleta upuuz kama huo, mwisho wa siku utaambiwa ulipe kodi choo chako cha shimo.
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    ...kulipa kodi dawasco!?
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    ..."ni washenzi hawana adabu"
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    vita kuu ya tatu duniani itasababishwa na maji.
     
  9. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Afanalek!! Kuweni na staha, huyu Masebo ndio serikali? Sidhani kama lengo lake litakubalika, kwa sababu wabunge, watu maarufu, taasisi za kidini na nyinginezo zinachimba visima, kama kuna kutozwa kodi nani atachimba visima hivyo wakati serikali peke yake haiwezi? Tufe kwa kiu? asituongezee kutupa maumivu kama kodi zilizopo.
     
  10. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Ati nini? Yani mie sipati maji na niamue nichimbe kisima kwangu halafu hawa Dawasco waje kunitoza kwa kujitafutia maji yangu mwenyewe? Hii ni halali kweli? Wana akili hawa? Na serikali inawasapoti? Watakuja na kodi ya choo cha shimo hawa! Hapana aisee kunaile kitu inaitwa haki za binadamu naona ntatumia wakinifata!! Na hii manake ni kwamba Taneshko nao watatoza watu wenye Solar power majumbani mwao wakati umeme wenyewe hakuna? Yani mpaka najisikia kutapika tapika kwa kweli... Ngoja waje ntawatapikia!!!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    huo utakua ni upuuzi kabisa, badala ya kusambaza huduma ya maji wamekalia kutafuta hela za wanyonge ili wazitafune.... Nipo dar toka mwa 1990 siyajui maji ya Nuwa wala Dawasco......bora ninyamaze maana nita-lusinde bure hapa
     
  12. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,619
    Likes Received: 1,497
    Trophy Points: 280
    Mkuu nakuunga mkono. Na vita kuu ya nne italetwa na ARDHI, na ile ya tano na ya mwisho italetwa na DINI na ndio utakuwa mwisho wa dunia.
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    viongozi wakifilisika akili ujue hilo taifa litaangamia muda si mrefu.
     
  14. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli mpango huo upo utakuwa ni uonevu kwa wananchi. Wangetuambia kwamba watawatoza kodi kwa waliochimba kwa madhuni ya kibiashara hapo ningekubaliana nao.
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,537
    Trophy Points: 280
    Umekosa! vita ya mwisho itasababishwa na chakula na maji.
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani hiyo kitu sio mpya.
    Ipo kwenye makaratasi tangu enzi za nuwa ila ilikuwa ni swala la ufuatiliaji tuu.
    Naona sasa wameamua kufuatilia baada ya Serikali kuwa hoi kifedha.
     
  17. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    kama ndio hivyo tuandae marungu na fimbo,wakija tu...!
     
  18. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Waambie waanzie kwangu tuone kama kuna atakaepona brain concussion. Yaani nichimbe kwa gharama zangu then unitoze fees? Kwa hili, niko tayari kwenda Segerea. Alaaaa!
     
  19. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mie kwangu kuna kisima na alogwe mtu aje eti kodi ya DAWASCO? Nitamtoa mtu kamasi!
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Hii imekaa vizuri sana na ninaombea waweke kodi kubwa tu ili watu wa Dar akili zao zipate SHOCK kidogo.

    Nitawashukuru sana wakianza hivyo mapema mno ili wakumbatia CCM wa Dar waanze kujua nini maana ya CCM.

    Kwa majimbo yasiyo na CCM nina imani wabunge wake watakomaa nao ili kuwatolea mbali kama vile wamemuona Santa Claus aliyekuja nyumbani na fimbo tu bila zawadi. Unamnyang'anya hiyo fimbo yake na kumcharaza hadi arudi kwao Finland.

    Somo litaeleweka tu maana sasa hivi serikali imeishiwa na mtu lazima aruke majuu ili ndege isipate kutu, hata ikibidi kuuza watoto wetu wa Kike ili hela ipatikane basi watoto watauzwa.

    Kufa hatutakufa ila cha moto tutakiona.
     
Loading...