Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serekali ya ccm inaongoza kwa kuvunja taratibu,,,mwaka 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHEMPO, Dec 31, 2011.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yafuatayo ni mambo yaliyofanywa na serekali hii ,,kiukweli yalikuwa kinyume hata na taratibu walizojiwekea wenyewe [hr][/hr](a)mchakato mzima wa maandalizi ya katiba mpya.(b)ulipwaji wa posho za wabunge(c)suala la madiwani wa chadema na mbunge wa nccr(d)kutokuwalipa walimu madai yao(e)issue ya jairo na wenzake(f)kupiga marufuku maandamano bila sababu(g)kuangalia rasilimali zetu zikitoweka(i),,,,,,,,,,,
     
Loading...