Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serekali na utapeli wa elimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Gaza, Nov 3, 2011.

  1. G

    Gaza Senior Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu wa Tanzania nimasikitiko makubwa Sana serekali ina fanya mzaha kwenye sekta ya elimu juzi tumeona naibu waziri wa elimu akizifungia baadhi ya shule kwakukosa sifa ya kuziendesha kwa mfano shule kuanzishwa bila kysajiliwa watoto wanakaa miaka 4 Wanalipa pesa ya mtihani siku ya mtihani wanaambiwa haiwezekani kufanya mtihani shule haina usajili adhabu anayopewa huyu mmilki nikuambiwa funga shule Mimi naona hiyo haitoshi huyo ni mwizi Kama waizi wengine hivyo nilitarajia mmiliki ange kamatwa na kufikishwa mbele ya sharia kujibu shitaka la uizi wakuaminika,
    Nai
    Naomba mawazo yenu wadau
     
  2. s

    samoramsouth Senior Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni sahidi kabisa, huyo anakuwa mwizi, lakini maajabu serikali inaishia kufunga shule tu bila kumshtaki muhusika. Kweli tanzania unaweza ukaiba na ukaachiwa mtaani.
     
Loading...