Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serekali ituweke wazi mliki wa mashamba ya miyombo estate kilosa ni yupi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by McEM, Sep 24, 2012.

  1. McEM

    McEM Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Takribani miaka 15 toka kampuni ya miyombo ilipo kufa tumepata wawekeza wawili wa kutukodishia mashamba ili tulime,mwaka huu tumezuiwa kufanya lote na kuambiwa kuna muwekezaji mpya anaye taka kulima zao la mtama. Sasa hii mikataba mbona haieleweki ikoje ?.
     
  2. Z

    ZIMBOO Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hacheni ujinga watz mwaka 67 mwl nyerere alitaisha mashamba nakumilikiwa na watz wenyewe chini ya serekali huru pili kikatiba shamba lisipoendelezwa kwa 5yrs na kutoinufaisha jamii mwekezaj hupolwa ikoje kilosa kuna mchwa hapo wapaswa valisha gwanda
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Diwani wa kata hiyo ametoa jibu gani?
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    mmiliki ni mimi, haya, wasemaje
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mdau kuanzia mashamba ya kimamba,madoto,rudewa,MAZULIZ(MAGOMENI) NA ROZI,hayo yote ya wakubwa,hakuna cha mwekezaji wala mwezeshaji,utakuja kusema hapa,muulize mbunge wakoambaye ni mbunge wa MIKUMI
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Kilosa mkulo ameiaribu sana kote huko hadi msimba mapori tupu,kituo cha utafiti ilonga,chuo cha mati kilimo wote wanacheza viduku! Mkulo ameiaribu kilosa!! Wakiweza kuutumia mto mkondoa kwa kilimo hakika mashamba ya Magomeni kilosa yangeweza kulisha tz nzima....
     
Loading...