Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serekali imechanganyikiwa.:1

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by king86c, Feb 5, 2012.

  1. k

    king86c Senior Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    katika hatua ya kushangaza spika na waziri mkuu wamedai posho zimepanda wote wakiliongelea swala hili kwa nyakati tofauti na ofisi ya rais kukanusha kuwa hazijapanda huu ni mwendelezo wa vituko ndani ya serikali hii nani anaongoza nchi
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa nchi zenye demokrasia ya kweli waziri mkuu, na spika wa bunge wote wangejiuzuru kwa kushushiwa heshma na kutofautiana na rais waziwazi, ila kwa Tz Pinda wala Makinda hawa feel chochote ati heshma ya inashuka, walaaa..AMA KWELI TANZANIA YA KIKWETE NI ZAIDI YA SINEMA, ngoja tusubiri tuone mwisho wake..!
     
Loading...