Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serekali au SErikali?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by babacollins, Jun 25, 2011.

  1. b

    babacollins JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naomba nipatiwe neno sahihi kati ya serekali na serikali pia naomba kujua tofauti kati ya kifo na mauti.
     
  2. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sio serekali wala serikali bali ni sirikali!
     
  3. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni selikari!

    2.jpg
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Serikali.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wachana na hizo zote, kiboko ni SEREKALE!..(wachaga inahusu!!)
     
  6. r

    rununu Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni serikali
     
  7. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    SIRKAAL ndio asili ya neno kutoka kwa waarabu, kwetu ni serikali
     
Loading...