Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serebuka Chali..kumbe ulikuwa usanii

Discussion in 'Sports' started by Ochu, Jun 11, 2010.

  1. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ile shoo iliyokuwa ikipaishwa hewani kila Jumapili kupitia Kituo cha Televisheni cha TBC1, Serebuka imekula mwereka kusonga mbele baada ya muandaaji wake kushindwa kukidhi mahitaji ya washiriki.

    Ishu ‘imebumbuluka' juzikati pale washiriki walipotakiwa ‘kushuti' moja ya kipindi hicho lakini wakakanyagia ngumu wakidai maslahi yao ya nyuma.

    Chanzo cha habari kutoka ndani ya Serebuka kilisema kuwa, hivi karibuni washiriki waliobaki ndani ya kinyang'anyiro hicho walishindwa kufanya zoezi hilo baada ya kuomba walipwe posho zao kabla ya ‘kushuti' lakini muandaaji huyo aliwatolea nje suala hilo ndipo baadhi yao wakatengeneza mgomo baridi.

    Baada ya tukio hilo, nyeti zinadai, muandaaji huyo aliwataka washiriki hao kushuti walau hata ‘kapo' moja (mke na mume) kati ya saba zilizotakiwa kushutiwa huku akiwaahidi kuwapatia maslahi yao lakini pia walimtolea ‘out' kama siyo nje.

    Sakata hilo lilizidi kuchukua ukurasa mpya mweusi kwa wasanii kuanza kuulizia zawadi ya mshindi wa pili itakuwa nini kitu kilichodaiwa kumtibua zaidi muandaaji huyo na kuamua kuwatafuta wawili kati yao ili kushuti hatima ya zoezi hilo.

    Mgomo wa kuendelea na shoo hiyo iliyoanza kujipatia umaarufu Bongo uliwahusisha Michael Philip ‘Kojaki', Hemed Suleiman, Said Juma ‘Chege', Ali Baucha, Mwasiti Almasi, Nikita, Maureen, Lani na Pili aliyekuwa mwalimu wao.

    Baada ya kuona washiriki hawaeleweki, jamaa aliamua kutafuta uwezakano wa kukinusuru kipindi hicho kwa kuwaomba wasanii Witness Mwaijage na More Love washuti ‘sini' moja tu ili apate kitu cha kurusha hewani na kumaliza shindano hilo.

    Hivyo, Jumapili iliyopita, Serebuka ilifikia mwisho bila kutangazwa mshindi tofauti na ‘sera' za shindano hilo.

    Mambo hayakuishia hapo, Juni 8, 2010 muandaaji huyo anadaiwa ‘kuwakimbia' baadhi ya washiriki pale walipokutana katika Ofisi za Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA) ambapo walikwenda kwa ajili ya kutatua mgogoro ambapo wengi walikuwa wakidai pesa zao.

    Ijumaa lilipomsaka kwa njia ya simu ya mkononi muandaaji wa shindano hilo aliyefahamika kwa jina moja la Ludovick hakupatikana hewani mara moja.

    Wiki kadhaa nyuma, gazeti damu moja na hili, Risasi liliandika kuhusu kumeguka kwa shindano hilo ambapo baadhi ya washiriki waliamua kujitoa wakidai kuwepo kwa ‘longolongo' katika zoezi zima.

    Mratibu huyo alipoulizwa alisema si habari za kweli, ila akajitetea kwa kusema kuwa, yeye hakuwa tayari kufanya kazi na watu wanaopenda ‘kilaji' (pombe).


    source:globalpublisher's web
     
  2. bona

    bona JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ili ndio tatizo la wasanii wa bongo, mnaanzaje kazi kabla hamjaingia mkataba, ina maana hata advance hawajachukua?
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mie alipojitoa mtalaam mwenyewe Masoud Masoud katika meza ya Majaji akisema kuwa anaona mambo yanakwenda ndivyo sivyo nikahisi kutakuwa na ukungu mbeleni.

    Afu baadae ikaja shutuma kuwa mshindi anajulikana tayari kutokana na kupewa nyimbo nzuri wakati wakijiandaa haya yalikuja kutoka kwa washiriki wenyewe!!..Ila kilikuwa kipindi kizuri kuibembelezea J2.. wacha tusukume mwezi na Hiz WC
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,956
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    bora tu ilivyokufa, sikuona maana kwenye ile kipindi zaidi ya wauza sura tu
     
  5. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hahahahaa mbavu zangu
    nilikiangalia kama mara 2 ivi,sikuweza tena
    ata hawaeleweki
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    ARRRASTAVISTRA!!! Tutamiss michango ya Mzee Zahir Ally, jamaa anajua mambo mengi na ana upeo ni raha sana kumsikiliza..

    TBC bwana, kila kitu wanataka !!!! lakini vinawasumbuaa!!
     
  7. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hahaha mimi kipindi hakikua na mvuto kwangu hata kidogo hivyo wala sikua nakiangalia kikianza tu naenda kwa dk. ndodi marudio.
     
Loading...