Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sera za wanasiasa wetu ni zipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kigarama, Apr 5, 2008.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2008
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwa kiwango fulani navutiwa na mapambano ya kunadi sera na mikakati ya kisiasa inayoendelea nchini Marekani katika kipindi hiki kuelekea uchaguzi mkuu wa nchi hiyo.

    Lakini wanasiasa zetu huwa tunawachagua kwa sera zao kutingia akilini au inakuwaje? Na kama huwa tunawachagua kwa ubora wa sera zao ni nani anaweza kutusaidia kufafanua kuhusu:

    Sera za wanasiasa wetu kuhusu Uchumi,kilimo,elimu,Afya,mahusiano na nchi nyingine,ulinzi na kama sera hizo zinatekelezeka au ni blah blah za kuombea kura!hapa sizungumzii Ilani za uchaguzi ambazo wengine tayari wameshakana kuhusika kuziandaa
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    hii isubiri 2010
    :D
     
Loading...