Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sera za vyama vya siasa hapa Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ethicx, Oct 26, 2012.

  1. ethicx

    ethicx JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 314
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wana jamvi ningependa kujulishwa sera za vyama vitatu chadema, cuf na ccm ili niweze kufanya maamuzi na sio kujiingiza katika ushabiki. Tafadhali nawasilisha.
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Unamaanisha sera (policy) au itikadi (ideology)? Ninahisi ulimaanisha itikadi na siyo sera.

    Kuhusu itikadi ya CCM pitia hii thread labda utapata jibu: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/212873-siasa-ya-ujamaa-na-kujitegemea-bado-ni-itikadi-ya-ccm.html

    CHADEMA ni chama cha itikadi ya mremgo wa kati (center party with orientation on market economy). Wapo wengine wanasema itikadi ya CHADEMA imekaa ki-conservative zaidi.

    CUF inafuata itikadi ya uliberali ambayo inalenga kuwazindua wananchi waweze kuitumia neema waliyopewa na Mungu kwa manufaa yao binafsi na taifa kwa ujumla.
     
Loading...