Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sera Za CUF: Uliberali, Utawala wa Sheria, Elimu Bure

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by bagamoyo, Oct 15, 2010.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,111
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    • Uliberali ni nini
    • Serikali Ya Umoja wa Kitaifa
    • Asilimia 19 ya bajeti kuhudumu Elimu Bure kwa wote 2010 na kupanda mpaka asilimia 25 mwaka 2015
    • Kipaumbele ni Elimu bora ya bure.
    • Katiba ya Jamhuri ya Tanzania ya Mwaka 1977 kufumuliwa
    • Maseneta kupitishwa na bunge
    • CUF na CHADEMA Elimu Bure Inawezekana, CCM sera yake inatamka haiwezekani
    • Coalition Government (serikali Ya umoja) Kipaumbele ni maslahi ya Taifa mbele na siyo masilahi ya mgombea au chama
    • Utawala Bora ni kushirikisha Watanzania wote yaani Viongozi wa kuchaguliwa na wakuteuliwa (baada ya kupitishwa na Bunge)
    Joram Kasangi :Naibu Katibu Mkuu CUF akimwaga sera

    Hisani Ya Tangibovu wa YOUTUBE
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 133
    Mkuu huyu anaitwa Joram Bashange kwa masahihisho
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,086
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Junius \\vp mbona Donge hamjataka kufanya mkutano ?

    halafu mnazua kuwa wakuu wadonge wamewachochea msifanye mkutano ?


    mna mambo nyie
     
Loading...