Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sera za CHADEMA zina mwanga, Angalia!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by LoyalTzCitizen, Oct 16, 2010.

  1. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
  2. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli ni za kutupeleka karne ijayo.
    Those who keep on doing things the same way they will always get the same result they have always got.
    You can not get to where you need to be by remaining where you are.
     
  3. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukitizama sera za vyama vyote katika link hiyo ni CHADEMA na CUF tunaweza kuziita sera CCM aibu tupu ngonjera na usanii.
     
  4. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    CHADEMA wanasera nzuri sana.. Nadhani na ninaamini ndiyo wanaostahili kuingia ikulu..

    Tuwape nafasi kama vile tulivyowapa TANU na CCM nafasi ya kutawala nchi yetu..
     
  5. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimemsikiliza huyu jamaa, anaongea na kuzielezea vizuri tu na sio kuzungushazungusha wala kuchekacheka kama wasanii wetu wa kiduku sisiem
     
  6. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Hata hayati Baba wa taifa JK Nyerere alisema ,CHADEMA ni chama chenye sera nzuri
     
  7. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    CCM naona ni chama cha wasaniii
     
  8. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2013
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Kumbe kabla ya uchaguzi wa 2010 utaratibu wa pro-chadema kuiponda ccm ulikuwepo? Na bado wakasambaratishwa na ccm ikaibuka kidedea.

    Haya tunayoyaona sasa ya pro-chadema ni kama mfa maji tu.

    Viva ccm viva.
     
Loading...