Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sera za ccm kulindana na kubebana, je shamsi vuai nahodha anaandaliwa shavu gani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Madcheda, Nov 17, 2010.

  1. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    naomba mtaniwia radhi wana JF hii ni post yangu ya kwanza kbs hapa JF ingawa nilijiunga zamani kdg, napenda kujua kwa wale wanao jua mambo yaliyo chini ya kapeti, hivi shamsi vuai nahodha ameandaliwa shavu gani ndani ya selikali ya jamuhuri???maana naona zenji shein amemtema na sababu alinyimwa uraisi wa zenj na wana ccm wenzake nazan ameteuliwa ubunge na jah-kaya ila mpe shavu la uwaziri ktk selikali yake,kama ilivyo kwa bilal na shavu la umakamu...wenye newz naomba mtujuze tafadhali
     
  2. K

    Kiti JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo nafikiri anaandaliwa kitu cha nguvu hasa 2015 au baadae. Anaandaliwa kuzoea system ya CCM ili baadae ashike hatamu.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna mdau kule kwenye jukwaa la siasa amesema atachukua nafasi ya Benard Membe ya uwaziri wa mambo ya nje.
     
  4. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ask kikwete ndugu
     
  5. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kaka ningekua na uwezo wa kumfikia ninge muuliza kaka
     
  6. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tatizo letu kubwa ni kusahau au kutokuzingatia,
    Kwa kumbukumbu zangu, mara tu baada ya Shein kuteuliwa kuchukua mkoa wa Unguja na Pemba watu wawili waliambiwa na walisema wazi kuwa chama kimewaambia watulie kidogo nao ni Ghalib Bilali na kwa kuwa yeye umri unamtupa mkono akapewa hapo alipo ili asimsumbue Shein pale mkoani. huyu wa leo akaambiwa bado ni kijana kwa hiyo asiwe na haraka. So amekuja kutengenezwa ili wakati ukifike either apewe mkoa au Li nchi kabisa yaani Tanganyika!!
    Kama mnasahau haraka, karagabahoooo
     
Loading...