Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sera ya teknohama tanzania-

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtazamaji, Apr 8, 2012.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wana jfer wa tek
    Leo ghafla nikaamua kuitafuta sera ya ICT(TENOHAMA) Tanzania. Yap uzuri wa internet nikaipata lakini
    naona
    • ni ya mwaka 200sijui kama hakuna revised version Kama kuna mwenye link ya ya karibunizaidi nitashukuru akinidondoshea hapa
    • Kama kama Mara nyingi tunasemakiswahilini lughayataifa lakini machapisho ya mambo muhimu yanatolewa kwa lugha za kigeni. Anyway si tatizo kubwa sana kwa tulifanikwa kufika japo formIVza kata

    Kwa wale wasio wavivu wa kusoma mabook na habari ndefu hebu Tusiome, tuichambue,tuikosoea,tuisifie kifanyike yoyote tunayoona kwenye sera hii ya kurasa 28.

    baadhi yapo kipengelecha tatu
     
  2. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    labda kama wewe ni mgeni tanzania?
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sijakupata mkuu Qq
    Inamaana kama sio mgeni sikutakiwa kuandika kitu gani hapo juu? .Hivi imefikia hatua ambayo watazania hawezi kuelezana mapungufu na kukosoana. Kama ni hivyo basi mimi na wewe na wale nayule ni sehemuya tatizo.

    BTN

    Zaidi Lugha ya mwaka nimeweka hiyotujaili mambo kadhaa if u re interested .Mfano

    Making available appropriate financing and fiscal mechanisms for ICT entrepreneurs. Je hii sera ipo kweli nje ya makaratasi?Ni Taasisi au benki gani inafungu la mikopo ya ICT


    Ni mjadala tu kamawanatekniki tunaweza kudiscuss nini kifanyike au ninini tatizo
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Hivi jamani kwanini mpakaeohakunaveonanyadhifa zamaafica ICT wa mkoa nawilaya amawaivyo wakilimo, Uhandisi, Mifugo,Afya etc.

    Kama serikali iko makini katika kuwezesha fursa za ICT then kwenye top level management na leadership kunatakiwa kuwa na watu wenye taaluma ya ICT . Otheriwise faida za Mkonga wa taifa (fiber optic ) zitaishia kwenye matumzi ya internet cafe na majumbani tu na sio sehemu za kutoa hudumaza jamii kama shule,hospitali maktaba, Polisi etc......

    JK na wizara ya mawasiliano. Toeni ajira Kila mkoa na au wilaya kunatakiwa kuwa IT officer . Kama ni job specification na job description za majukumu na wajibuwao tunaweza kuyabainisha . Inaweza kuanza kwa majaribio kwa mikoa japo mitano.
     
Loading...