Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sera ya kuzuia Mimba kwa Wanafunzi Mashuleni imefanikiwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Aug 11, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wakati tunaelekea uchaguzi wa Serikali za Mitaa Oktoba,2009 na Uchaguzi Mkuu 2010,Sera ya kuzuia Mimba kwa Wanafunzi Mashuleni imefanikiwa?
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tutumie ustaarabu badala ya kuita mimba TUITE UJAUZITO.
     
Loading...