Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sera ya kimataifa ya Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungi, Aug 1, 2011.

  1. Sungi

    Sungi Senior Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni nini sera ya kimataifa (foreign policy) ya nchi yetu, miaka 18 baada ya kuingia kwenye siasa ya vyama vingi?
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unauliza swali bila hata kupitia website ya wizara na kujiridhisha kabla hujautawanya mjadala huu kwa sababu tu umekuwa mvivu wa kusoma.
     
  3. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jifunze kuwa mtafiti na ucwe kama mawaziri wa kikwete ambao hutegemea kupewa taarifa tu wakiwa ofisini.changamsha akili yako.
     
  4. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Uvivu wa watu kutokusoma ndiyo unasababisha watu wakosoe bila solution....kukosoa bila kuwa na mawazo mbadala ni kutkujua malengo ya ukosoaji wenyewe.Hilo ndilo linalotufanya tuendelee kutungiwa sera mbovu tu.Kweli watanzania tunaogopa sana kusoma sijui ni kwa nini hasa
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na hasa humu JF watu wamegauza kijiwe cha kuleta michanyato ambayo haijafanyiwa utafiti kwa nia ya ama kuongeza idadi ya thread au kutekeleza azma ambazo haziko wazi. Kikubwa ni kwamba foreign policy ya nchi huwa haiko static. Hubadilika kutokana na mabadiliko ya masuala mbalimbali ya kimataifa.
     
Loading...