Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sera ya Kilimo na Mifugo ya mwaka 1999 imewasaidiaje Watanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbega Mzuri, Jun 29, 2011.

  1. M

    Mbega Mzuri Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau, nahitaji mchango wenu, kwa yeyote anayejua kuhusu Sera ya Kilimo na Mifugo nchini, je, imefanya kazi ipasavyo? Imewanufaishaje Watanzania hasa wale wa makundi yaliyosahaulika ama yanayogandamizwa katika jamii kama wanawake? Bei za mazao zinawiana na gharama halisi za kilimo? miundombinu na mambo mengine yako sawa?

    Tafadhalini, nahitaji mnisaidie.
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    kimsingi hizi sera ni mchezo wa sarakasi. hiyo sera ni old version maana mwaka 2006 iligawanywa sehemu mbili National Livestock Policy of 2006 na ya pili siifahamu jina lake. Ukitaka hiyo sera ya mifugo ya 2006 ni-PM
     
Loading...