Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sera ya elimu Tanzania 2010

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by thereitis, Nov 24, 2011.

  1. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanajamii, leo asubuhi startv Africa katika kipindi chao cha Tuongee asubuhi walikuwa wanajadili sera mpya ya elimu. Pamoja na mambo mengine washiriki walisema sera hii inaelekeza kuwa elimu ya msingi itakuwa miaka sita na umri wa kuanza darasa la kwanza utakuwa miaka 6. Nafikiri ni muhimu tuijadili sera hii.

    Maombi yangu: wenye access na soft copy ya rasimu ya sera hii waiweke hapa ili tuijadili
     
Loading...