Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

September 11 Yahamia East Africa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Sep 13, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kutokana na majanga yaliyojitokeza kwa upande wa ukanda huu wa East Africa nikimaanisha Kenya na Tanzania kutokana na majanga makubwa kuzikumba nchi hizi mbili, moja ni hili la meli kuzama huko Pemba na kuuwa zaidi ya watu 190 usiku wa kuamkia Jumapili! bado tena hapo jana asubuhi tumesikia tena nchini Kenya zaidi ya watu 100 kufariki na kuteketea kabisa na kuwa majivu baada ya bomba la mafuta kupasuka! Je wamarekani wakiwa wanaadhimisha miaka 10 tokea kwa majengo pacha kushambuliwa na magaidi na sisi September hii East Africa tumepata janga kubwa tena la kitaifa, tumemkosea nini Mungu? Tunatakiwa kusali mno! Eeeh Mungu twakuomba uzipokee roho za marehemu na kuziweka maali pema peponi Amina.
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Haya tena na huko jamuhuri ya kidemokrasia ya Congo (DRC) jana ilipata pigo baada ya watu 230 kuteketea kwa moto kufuatia tukio la lori lililobeba mafuta kulipuka nchini humo! Eeh Mungu tunusuru sijui hii September inabalaa gani.
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nasikia kenya wamekufa watu mia tatu tayari, unaweza kuzimia kila kona waomboleza tuseme ni mwaka wa shetani kama alivoimba chegge.
     
Loading...