Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Senzo aliuawa mwaka gani?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Eiyer, May 30, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu anaweza kuniambia siku Senzo alipigwa risasi na kufariki? Maana nasikia watu wanadai kuwa alipigwa risasi na kufariki, sijasikia hata ilikuwa mwaka gani!
    =========
     
  2. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wengine wanasema alilogwa na Lacky Dube. Nahitaji video zake mkuu.
     
  3. a

    allydou JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160


    hii ya kulogwa sasa kali, hata mimi nilisikia alipigwa risasi na watu waliotumwa na lucky dube, na ndio maana dube nae alipigwa risasi in revenge. Ila sijawahi kuona picha yoyote .
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,969
    Likes Received: 6,674
    Trophy Points: 280
    who is senzo?is it a new political party?
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    na hii kali sasa............
     
  6. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Senzo alikuwa mpiga drums wa luck dube,ukiangalia video nyingi za luck utamwona jamaa akigonga drums vilivyo,ila alifanyiwa njama na dube mpaka kauawa baada ya senzo kuibuka na album zake kadhaa km vile rasta stand up,kikolele na nyinginezo
     
  7. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    senzo ni aina ya coca-cola.
     
  8. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    anaeuwa kwa risasi nayeye risasi hiyo hiyo itamwondoa
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    wewe umeua....
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Nataka ushahidi kama Lucky dube alihusika,kwanza habari za kifo cha Senzo ni utata,habari za kwenye kahawa hatuzihitaji,kama huna ushahidi ni bora kuwa kimya!
     
  11. wende

    wende JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sure ya kulogwa,sidhani....ila ya kupigwa risasi na kundi la L/dube,ndo inavyosemekana.
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,969
    Likes Received: 6,674
    Trophy Points: 280
    thanks ntatafta huyu ntu
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,969
    Likes Received: 6,674
    Trophy Points: 280
    poa ujue mi mgeni hapa town,ntisaka niinywe banaaa
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Bado sijapata habari ya uhakika!!
     
  15. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    senzo alikufa kifo cha kawaida.
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Kupigwa risasi ndio kifo cha kawaida,..haya weeeeeeeee.
     
  17. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hakuna proof,huwa ni rumours tu kama ilivo kwa kifo cha Tosh, haijajulikana motive ya gunmen waliofanya mauaji na kutokomea. Dube anatajwa kudhania palikuwa na bifu flani lkn sio.
     
  18. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa sijui kama jamaa nae alifariki...nilikuwa na album yake ilikuwa poa sana, too bad!
     
  19. VOICE OF MTWARA

    VOICE OF MTWARA JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2016
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 2,452
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    senzo Yuko hai. mwenyewe alijitokeza mwaka Jana na kukanusha uvumi kuwa amekufa
     
  20. VOICE OF MTWARA

    VOICE OF MTWARA JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2016
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 2,452
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    b:Video for senzo documentary
     
Loading...