Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Democrasia, Aug 28, 2012.

  1. Democrasia

    Democrasia Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kuhesabiwa ni muhimu jamani
     

    Attached Files:

  2. n

    nrashu Senior Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mkoloni anatupatia saana shida. ona ndugu yangu mushi anavyotaabika na hiyo lugha ya mkoloni.
    heri kwetu mwanza kisukuma ndio namba moja hivyo ukijua kiswahili inatosha.
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    Bado sijaamini kama hii kitu ni authentic! Ingefaa kukaa kule kwa jokes kwanza.
     
Loading...