Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MONGATE, Aug 20, 2012.

  1. M

    MONGATE New Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale wote mliopata nafasi za kazi katika ukarani wa sensa ya watu na makazi Tanzania 2012 ni jukumu zito sana mlilopewa na Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,hivo ni vema mkafanya kazi kwa bidii katika kuhakikisha zoezi hilo linakamilika kwa kiwango kizuri.Lakini pia ni jukumu letu sisi sote wananchi kujitokeza kwa wingi na kutoa taarifa zilizo sahihi kwa makarani wa sensa katika kufanikisha ufanisi wa zoezi zima.
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    sensa = nonsense = senseless sihesabiwi hadi nione faida ya sensa, hivi kipengele cha dini kimewekwa?
     
  3. v

    viz Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx for information but mie na familia yangu sihesabiwi
     
  4. M

    MONGATE New Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale wote mliopata nafasi za kazi katika ukarani wa sensa ya watu na makazi Tanzania 2012 ni jukumu zito sana mlilopewa na Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,hivo ni vema mkafanya kazi kwa bidii katika kuhakikisha zoezi hilo linakamilika kwa kiwango kizuri.Lakini pia ni jukumu letu sisi sote wananchi kujitokeza kwa wingi na kutoa taarifa zilizo sahihi kwa makarani wa sensa katika kufanikisha ufanisi wa zoezi zima.
     
  5. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na hata hivyo tumeshakuwa instructed kutohesabu mataahira
     
  6. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Watu wote wataolala tanzania usiku wa kuamkia tarehe 26/8/2012 ndio watakohesabiwa bila kujali kama ni mataahira au wendawazimu ama wazima ama wagonjwa! Wee hizo instruction za kutohesabu mataahira umezitoa wapi???

     
  7. K

    Kibuyupembe Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    1. Kuna wamoja wanadai hawatahesabiwa: a) Mpaka waachiwe wapumue b) Mpaka kipengele cha dini kiwekwe> hawa sijui wanaliangalia jambo hili kwa miwani ya dini kweli kweli au na siasa na maslahi fulani yanawasukuma huko.

    2. Kuna wengine wameshupalia kwa namna ya ajabu kidogo, kuhamasisha watu wahesabiwe, kuwaita wenzao mataahira, kuwasema kwa vijembe. Nao wanashangaza kwa sababu kwa desturi wamekuwa wakipinga mengi ya Awamu hii. Kwa sababu wengine wanapinga wao ndio wamepata nguvu ya kuunga mkono au kuna kijambo kimejificha? Au ndoa ya dharura?

    Nanyi nenani ya kweli ya nyoyo zetu.
     
  8. c

    charama Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuombe watu wakubali kuhesabiwa la sivyo ni balaaa
     
  9. B

    BabieWana Senior Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza wewe umeanza kutumia jamii forum baada ya kupata ukarani wa sensa ni mtoto mdogo kufanya mjadala hapa, maana umember umeanza juzi, junior member duhhamna atakaehesabiwa kawambie waliokutuma wakakupa advance
     
Loading...