Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa ya watu na mipango ya maendeleo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ndachuwa, Jan 25, 2011.

  1. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Taarifa ya Mh. Pinda Waziri Mkuu wa Tanzania kuhusu tatizo la mgawo wa umeme imenifanya niamini kuwa sensa ya watu Tanzania ni kupoteza tu rasilimali za nchi kwani matokeo yake hayatumiki kupanga mipango ya maendeleo ya kati na ya muda mrefu

    Jisomee mwenyewe: Source Tanzania Daima

    "
    Mgao wa Umeme

    Alisema kwa mujibu wa Waziri wa Nishati na Madini imebainika hivi sasa Tanzania inakabiliwa na uchavu na uduni wa miuondombinu katika vyanzo vya umeme nchini.
    Alisema kukosekana kwa maji ya uhakika kumepelekea kutokea mgao wa mara kwa mara nchini hali ambayo inarudisha nyuma maendeleo ya taifa na watu wake.
    “Utafiti unaonyesha kuwa matumizi ya umeme nchini yameongezeka kuliko uwezo wetu lakini serikali imekuwa ikichukua hatua mbalimbali ili kukabiliana na tatizo hili ili limalizike kabisa,” alisema Pinda. "


     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hawana jipya hao.
    Natamani wangekuwa wananyamaza tu.
     
Loading...