Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa ya WanaJamiiforums Wote

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Acha Uvivu, Aug 25, 2012.

  1. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona wakala kanitembelea:
    Karibu wakala. "Asante, nimekuja kuhesabu kwa ajili ya maendeleo ya jukwa letu" Sawa, karibu.

    Tunaendelea hivi;
    1. Jinsia-me
    2. Umri-miaka 29
    3. Wake-watatu
    4. Watoto-kila mama anae mtoto wake, sina uhakika km ni wangu.
    5. Kazi-naingiza siraha na sumu za ccm toka nje (ila Slaa anataka kuniharibia)
    6. Dini (samahani kwa kuchokonoa maana hii hatujaagizwa)- usihofu, naamini ktk ufisadi, maana ndo unanifanya niishi na niwe na wake 3 na nyumba ndogo 6. Swali la nyongeza "tuseme wewe ni mpagani?" Ehewaaaa, hujakosea.
    7. Nyumba yako, umepanga?- nimepanga ila ninayo yangu ambayo nimepangisha, inaizidi ya E. Maige kwa thamani.
    8. Shule-UPE
    9. Kabila-chotara
    10.....
    Wanabodi tuendelee kuhesabiwa.
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Sensa kwa maendeleo
    jiandae kuhesabiwa
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nyumbani kwa Kongosho:
    jina:mrs kongosho kimbaunbau Asprin
    umeolewa ?: hapana
    kulikoni neno mrs: ndo jina la ukoo
    ukoo wenu unaitwa mrs?: kimya
    una watoto?: ndio
    wangapi ?: acha uchuro
    una nyumba: ndio
    iko wapi?: huoni hilo banda la visalfeti?
    Una akaunti benki?: hivi benki ndo nin vile?
    Kabila:la nyerere
    dini:huoni masalio ya tambiko hapo
    elimu?: nna kiu ngoja nimalizie ka'fanta'.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha@Bishanga

    msensa: una mifugo

    bishanga: ndio

    msensa: itaje

    Bishanga: smoo hausi 32, watoto 68 wake 7
     
  5. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hahahahaha
     
Loading...