Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa ya mwaka 1978

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MdogoWenu, Nov 26, 2010.

  1. M

    MdogoWenu Senior Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hallo Thinkers,

    Ninasumbuka kujua je, sensa ya mwaka 1978 hapa nchini ilifanyika tarehe ngapi ya mwezi gani?

    Naomba msaada wenu.
     
Loading...