Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa ya idadi ya watu na makazi 2012

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KiuyaJibu, Aug 15, 2012.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hii ni sensa ya tano(05) tangu Tanzania ipate uhuru wake.Wananchi wanaombwa wawe tayari kujibu maswali kuanzia 1-37 au 1-62;hii ina maana kwamba kuna watu watakaojibu maswali 37 na kuna wengine watakaojibu maswali 62, na hii ni kwa mujibu wa dodoso la sensa 2012.

    Zoezi hili litaanza usiku wa tarehe 25/08/2012 kuamkia tarehe 26/08/2012 na litadumu kwa siku saba (07).Sensa hii ni muhimu kwa mtu mmoja mmoja na kwa tathimini ya mipango ya nchi kwa ujumla;na sensa hii ni muhimu zaidi ya hizo sensa nne(04) zilizopita.

    Watakao hesabiwa ni wale wote wataokuwepo ndani ya nchi katika kipindi chote cha zoezi hili nyeti kitaifa;na mtu anahesabiwa mara moja tu na siyo vinginevyo.
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,869
    Likes Received: 7,013
    Trophy Points: 280
    haya mkuu tumekusikia.........
     
  3. m

    mbeshere Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si watuhesabu kwenye kujiandikisha kwa ajiri ya Vitambulisho
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Au kinyume chake
     
  5. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vipi kile kipengele chetu muhimu kimeshawekwa au bao ?
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Na bila hiki kipengele hatuhesabiwi tushasema hivyo....
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Na mimi ndiyo huwa najiuliza hivi kwanini hawa kufanya hivi vitu vikaenda sambamba ili kupunguza gharama..
     
  8. dimbulubuchi

    dimbulubuchi Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vip kuhusu Watanzania waliopo nje ya nchi kwa maana ya safari na shughuli nyinginezo...utaratibu ukoje?
     
  9. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Naombeni maswali yenu mlioyauliza niyafanyie kazi pindi nitakapopewa nafasi ya kuwasiliana na Commissioner.Ili anijuze vizuri kulingana na maswali mlivyo uliza.
     
  10. s

    silent lion JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    au watumie wakuu wa kaya na vijiji
     
Loading...