Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa wilaya ya Iramba kunani??

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mtamanyali, Aug 7, 2012.

  1. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Karibu kila halmashauri zimeshatoa orodha ya majina ya watu watakao shiriki zoezi la kuhesabu watu lakini cha kushangaza wilaya ya Iramba mkoani Singida .hawajatoa majina mpaka sasa hivi kunanini hasa?? Wadau mtujuze
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    2liza boli, sensa lazima ifanyike.
     
Loading...