Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sensa: SHADING ZAFANYIKA MTAANI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msambaa mkweli, Aug 29, 2012.

  1. Msambaa mkweli

    Msambaa mkweli Senior Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mtaani kwetu, kunavijana wanne wa shule za msingi(Artists), wanapinga dili la shading karatasi za sensa, moja kwa Tsh 100. Haswa kwa wale mateacher wa vivu, madogo wanakula pesa. Makarani wanagombea, washikaji wapo bise kinoma. Walipewa dili na karani mmoja kisha dogo wanaendelea wenyewe. Hapo vipi wadau?
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Samahani, Hebu fafanua zaidi kuhusu hii 'Shading'. Wanafanya nini hasa hasa na inahusiana vipi na hao makarani wavivu, kwa maana kwamba wanapaswa kufanya nini na kwa uvivu wao wanawalipa hao vijana shs mia mia ili wawafanyie nini??
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Umenikumbusha mchezo wa kuigiza(zamani kidogo) wa Ngoswe! Hizo karatasi zitaishia jalalani.
     
  4. Msambaa mkweli

    Msambaa mkweli Senior Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Inavyoonekana makarani, wamepita kwenye kaya, na kunote majina tu bila kushade hukohuko, ila wameweka alama tu kama doti(.), then madogo fullkushade. Dodoso moja refu au fupi wanachukua 100, karani ndio anawapa mwenyewe. Make research on it.
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ivi wewe una umri gani? watoto wa primary unawaita washikaji? thn mi cjaona shida kwan hata wakisiriba wala hawataekewa kitu,data zipo ktka code form,zimegereshwa tu
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    na huwezi kufanya kazi mbili kwa wakati mmoja, kushad ni kazi kubwa kuliko kuandikisha
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hao watoto wanafanya mazoezi kwani naskia gvment yenu imesema mitihan ya primary utakuwa ni ya kushade...eri qanafunzi ni wengi,,?
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Aaah,nimekupata,maana hata kwangu walipita wakachulua particulars zangu wakaishia.Anyway tuwaache wapige hela.
     
  9. Msambaa mkweli

    Msambaa mkweli Senior Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Swala la muhimu hapa ni utunzaji wa siri, kumbuka makarani wameapa kutunza siri, upande wa juu kulia mwa dodoso "TUNZA SIRI" JE mantiki ya kiapo cha siri ipo wapi?
     
  10. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Sio siri hii sensa imefeli, mh, awamu ya nne hii!!!!!!!!!
     
  11. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kushade ni kupaka wino viduara vilivyo wazi katika OMR sheet ili kumatch na information uliyonayo katika sheet ya kawaida. Hii inarahisisha katika kuprocess data zako kwa njia ya kompyuta, mfano kuhesabu viduara kwa kupitisha OMR sheet katika scanner maalum zinazosaidiwa na software za kusoma kunarahisisha uhesabu wa information yako kuliko kuhesabu manually. Mfano wa shading katika OMR sheet ni kama ionekanavyo picha hapa chini:

    [​IMG]
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    usichangae tukaletewa takwimu zisizo na ukweli
     
  13. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    kwa kweli data za sensa sio za kutegemewa na kutumika kwa sababu mambo mengi hawayachukui,
    mfano walipokwenda baadhi ya maeneo walimuuliza mwenye kaya maswali yote yamuhusuyo,na wakati ndani ya nyumba kuna mke naye ana taarifa zake ambazo hawakuzitaka zaidi ya jina lake, na kuna watu wengine wanaojitegemea wakiwa na familia zao wamepanga nyumba ndogo ndogo humo humo ndani.hawa wahesabu sensa hawakujisumbua kabisa kujua taarifa zao zaidi ya idadi yao.
    je kama wanataka idadi tu ya watu hapo sawa.ila kama idadi hii inaendana na kujua wategemezi ni wangapi wenye alemu fulani ni wangapi na mengineyo sidhani kama sensa wamejipanga vizuri. na wahesabu sensa wanayaharibu sana maswali au kumodify ktk hali ambayo wanaacha lengo kuu.
    nina wasiwasi na sensa hii.
     
Loading...